Đất Thôn 5 Đức Tân 1.110m² 55.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thôn 5 Đức Tân 1.110m² 55.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ

55.5 tỷ
1110 m² - 50 triệu/m²

Xã Đức Tân (cũ), Huyện Tánh Linh, Tỉnh Bình Thuận

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1110 m²

Chủ cần chuyển chỗ ở, cần bán nhanh lô đất đẹp tại thôn 5, xã Đức Tân, huyện Tánh Linh. Quỹ đất lớn 1.110m², có sẵn nhà cấp 4 và 1 nhà gỗ vào ở ngay, đường bê tông 3m, đường thông, khu dân cư hiện hữu, pháp lý sổ hồng chính chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1.110m²
  • Bố trí: Ngang 30m, dài 37m, có 300m² thổ cư, mặt bằng rộng dễ sử dụng
  • Đặc điểm: Có sẵn nhà cấp 4 và 1 nhà gỗ, đường bê tông 3m, đường thông, sổ hồng chính chủ, sang tên trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Măng Tố khoảng 1km, mua bán nhu yếu phẩm thuận tiện
  • Cách điểm giao dịch ngân hàng khoảng 1km, hỗ trợ giao dịch tài chính dễ dàng
  • Nằm trong khu dân cư đông, sinh hoạt ổn định và an ninh
  • Đường bê tông 3m, xe máy di chuyển thuận tiện ra vào
  • Thuận tiện kết nối trung tâm xã Đức Tân và các khu vực lân cận của huyện Tánh Linh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 55.5 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình muốn không gian rộng để ở ngay, khách tìm đất có sẵn nhà, hoặc nhà đầu tư muốn giữ quỹ đất lớn pháp lý rõ ràng tại Đức Tân.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất thực tế, kiểm tra sổ hồng và chốt nhanh lô đẹp này trước khi chủ đổi ý.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam