Đất Thôn 3 Vạn Phúc 115m² - Đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thôn 3 Vạn Phúc 115m² - Đường to ô tô

12.8 tỷ
115 m² - 111 triệu/m²

Xã Vạn Phúc, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
115 m²

Lô đất 115m² tại Thôn 3 Vạn Phúc (Thanh Trì) kèm nhà xưởng hiện trạng - đường rộng 2 xe tải tránh nhau, vào ra hàng hóa cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:115m²
  • Bố trí:Đất kèm nhà xưởng/kho hiện trạng trên đất
  • Đặc điểm:Đường rộng, xe tải tránh nhau; phù hợp làm kho hàng, xưởng sản xuất, điểm trung chuyển hoặc kết hợp kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, dễ tuyển nhân công và vận hành kho/xưởng
  • Gần chợ dân sinh khu vực, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hằng ngày
  • Gần trường học và các dịch vụ thiết yếu, phù hợp vừa sản xuất vừa ở trông coi
  • Gần UBND xã và các cơ sở hành chính, tiện xử lý thủ tục tại địa phương
  • Kết nối nhanh ra các trục đường lớn khu vực Thanh Trì, thuận tiện giao thương - vận chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp chủ kho hàng, xưởng sản xuất nhỏ - vừa, đơn vị logistics cần điểm tập kết, hoặc nhà đầu tư tìm quỹ đất có sẵn công năng khai thác ngay tại khu vực Thanh Trì.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết, xem thực tế và chốt lịch làm việc nhanh - ưu tiên khách thiện chí.