Đất thổ cư Tiên Dương Đông Anh 45,2m² giá 4,29 tỷ - Vị trí vàng, tiềm năng cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Tiên Dương Đông Anh 45,2m² giá 4,29 tỷ - Vị trí vàng, tiềm năng cao!

4.29 tỷ
45 m² - 95 triệu/m²

Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
45 m²

Chính chủ gửi bán lô đất thổ cư 45,2m² tại Tiên Dương, Đông Anh. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất vàng, dễ mua bán và có tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45,2m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phong thủy tốt
  • Đặc điểm: Ngõ ngắn, nông, cách trục chính giữ làng chỉ 1 nhà, rất gần chợ kinh doanh buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến khu đô thị Cổ Dương, có trường cấp 1,2,3 và chợ
  • Gần trung tâm hành chính công và trường quốc tế Archimedes
  • Cách 300m là Quốc lộ 23B, 500m đến trục đường Võ Nguyên Giáp
  • Khu vực sầm uất, phát triển với nhiều tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,29 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp, và những ai muốn phát triển kinh doanh tại khu vực sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và được tư vấn chi tiết.