Đất thổ cư Thôn Sơn Du, Nguyên Khê, Đông Anh 66m² giá 4.092 tỷ - Vị trí đẹp, dễ thiết kế! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Thôn Sơn Du, Nguyên Khê, Đông Anh 66m² giá 4.092 tỷ - Vị trí đẹp, dễ thiết kế!

4.092 tỷ
66 m² - 62 triệu/m²

Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Thôn Sơn Du, Nguyên Khê, Đông Anh! Đất thổ cư 66m² với mặt tiền 4m, lý tưởng cho việc thiết kế và xây dựng ngôi nhà mơ ước của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Đường ô tô đỗ cửa, chỉ cách trục chính vài bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nguyên Khê, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học từ mẫu giáo đến THPT trong bán kính 2km
  • Cách trung tâm hành chính Đông Anh chỉ 10 phút di chuyển
  • Cộng đồng dân cư văn minh, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.092 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm riêng, các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình nhưng không xa trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và xem đất thực tế!