Đất thổ cư Thôn Nỏ Bạn, Vân Tảo 94m² giá 6.38 tỷ - Mặt tiền 4.5m, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Thôn Nỏ Bạn, Vân Tảo 94m² giá 6.38 tỷ - Mặt tiền 4.5m, ô tô tránh!

6.381 tỷ
94 m² - 68 triệu/m²

Xã Vân Tảo, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
94 m²

Khám phá cơ hội sở hữu miếng đất lý tưởng tại Thôn Nỏ Bạn, xã Vân Tảo, huyện Thường Tín, Hà Nội! Với diện tích 94.6m² và mặt tiền 4.5m, đất nằm trên trục đường Liên Thôn ô tô tránh, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển. Đặc biệt, chỉ cách đường nhựa 32m nối Vành Đai 4 và Cầu Mễ Sở chỉ 300m, mang đến sự thuận lợi trong việc kết nối giao thông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.5m, hậu 4.5m
  • Đặc điểm: Đường Liên Thôn ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 600m đến khu Đấu Giá Nỏ Bạn, thuận tiện giao dịch và mua bán
  • Cách đường Tỉnh 427 chỉ 600m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nằm gần chợ, UBND và trường học các cấp, phục vụ tốt cho cuộc sống hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.381 triệu VND

Phù hợp với ai:

Miếng đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm đầu tư lâu dài, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Với vị trí địa lý thuận lợi và nhiều tiện ích xung quanh, đây hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam