Đất thổ cư thôn Dậu, xã Di Trạch, Hoài Đức 48.5m² giá 5.572 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư thôn Dậu, xã Di Trạch, Hoài Đức 48.5m² giá 5.572 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt!

5.572 tỷ
48 m² - 116 triệu/m²

Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
48 m²

Chúng tôi xin giới thiệu lô đất thổ cư tại thôn Dậu, xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội, với giá cả hợp lý và nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:48.5m²
  • Bố trí:Mặt tiền 4.57m, nở hậu
  • Đặc điểm:Đất không lỗi, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách chợ Di Trạch chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến trung tâm Hà Nội
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.572 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc cần một nơi an cư lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.