Đất thổ cư Song Phương, Hoài Đức 40.2m² giá 3 tỷ - Vị trí đắc địa gần vành đai 4! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Song Phương, Hoài Đức 40.2m² giá 3 tỷ - Vị trí đắc địa gần vành đai 4!

3 tỷ
40 m² - 75 triệu/m²

Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu 2 lô đất thổ cư tại Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội với vị trí đắc địa chỉ cách vành đai 4 chỉ 500m, gần ngay đại lộ Thăng Long. Đây là nơi lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.2m² và 43.5m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền = hậu 3.62m
  • Đặc điểm: Đường thông các ngả, rộng 4m, ô tô lưu thông vòng quanh đất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vành đai 4, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Tiếp giáp với đại lộ Thăng Long, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư muốn gia tăng giá trị tài sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.