Đất thổ cư Quang Minh, 146.9m² giá chỉ 7.345 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Quang Minh, 146.9m² giá chỉ 7.345 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7.345 tỷ
146 m² - 50 triệu/m²

Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
146 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất thổ cư tuyệt đẹp tại thôn Gia Tân, xã Quang Minh, huyện Mê Linh, Hà Nội! Với diện tích 146,9m² và mặt tiền rộng 12m, lô đất này rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146,9m²
  • Bố trí: Mặt tiền 12m, đường thông thoáng ô tô vào tận nơi
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và cấp 1 Gia Tân, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Cách chợ Gia Tân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng phát triển cao cho đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.345 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực Mê Linh đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất thực tế, cơ hội không đến lần thứ hai!