Đất thổ cư phường Quyết Thắng 215m² giá 3 tỷ - Mặt tiền 10m thuận lợi kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư phường Quyết Thắng 215m² giá 3 tỷ - Mặt tiền 10m thuận lợi kinh doanh!

64.5 tỷ
215 m² - 300 triệu/m²

Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
215 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phường Quyết Thắng, Thái Nguyên! Đây là lô đất thổ cư có diện tích 215m², với mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho nhiều mục đích sử dụng như xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 215m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền 10m, vị trí đẹp, dễ dàng kết nối giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Quyết Thắng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Quyết Thắng chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thái Nguyên, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Thái Nguyên chỉ trong vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất!