Đất thổ cư phường 2 Bảo Lộc 5m² giá 999 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư phường 2 Bảo Lộc 5m² giá 999 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

999 triệu
5 m² - 200 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
5 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất thổ cư tại phường 2 Bảo Lộc với giá chỉ 999 triệu! Lô đất này có diện tích 5m², nằm trong hẻm đường Nguyễn Trãi, với vị trí view cao thoáng, đất bằng đẹp, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, nằm trong hẻm đường Nguyễn Trãi
  • Đặc điểm: View cao thoáng, đất bằng đẹp, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm phường 2, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Cách chợ Bảo Lộc chỉ 1km, dễ dàng mua sắm tiện lợi
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ giao thông phát triển
  • Gần các trường học và bệnh viện, đáp ứng nhu cầu giáo dục và y tế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và giá tốt nhất!