Đất thổ cư Phú Lộc Krông Năng 164m² giá 19.68 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Phú Lộc Krông Năng 164m² giá 19.68 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

19.68 tỷ
164 m² - 120 triệu/m²

Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
164 m²

Chính chủ gửi bán lô đất thổ cư với diện tích 164m² (9.4m x 17m) tại Phú Lộc, Krông Năng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng, hoặc xây dựng nhà ở với không gian thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 164m²
  • Bố trí: Lô đất có chiều rộng 9.4m, chiều dài 17m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: 100% đất ở, pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phú Lộc chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, và nhiều dịch vụ khác.
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!