Đất thổ cư Phù Đổng Thiên Vương Đà Lạt 307m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Phù Đổng Thiên Vương Đà Lạt 307m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay trung tâm!

18 tỷ
307 m² - 59 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
307 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời tại Đà Lạt! Lô đất thổ cư với diện tích 307m² này không chỉ nằm ở vị trí đắc địa mà còn là một lựa chọn hoàn hảo cho cả nhu cầu an cư và đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 307m² (11,9m * 26m) - Đất thổ cư: 251,8m²
  • Bố trí: Đất bằng phẳng, vuông vắn, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Lộ giới đường ô tô 4,5m, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngã 5 và trường đại học Đà Lạt khoảng 1km
  • Chỉ 2km đến hồ Xuân Hương, nơi thư giãn lý tưởng
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện
  • Gần các trường học và trung tâm dịch vụ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc cơ hội đầu tư sinh lời, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển lớn trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!