Đất thổ cư Nam Sơn, Sóc Sơn 248m² giá chỉ 16x triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Nam Sơn, Sóc Sơn 248m² giá chỉ 16x triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay!

42.9 tỷ
268 m² - 160 triệu/m²

Nam Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
268 m²

Chính chủ cần tiền gấp, cơ hội không thể bỏ lỡ với 2 thửa đất đẹp tại xã Nam Sơn, huyện Sóc Sơn, Hà Nội! Với giá chỉ từ 16x triệu/m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Thửa số 119, tờ bản đồ 68, diện tích 248m²
  • Đặc điểm: Đất vuông vắn, cao ráo, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc làm nhà vườn
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
  • Gần trục giao thông chính, thuận tiện di chuyển
  • Tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai
  • Phù hợp cho đầu tư, nghỉ dưỡng hoặc xây dựng nhà vườn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 160 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Đất thổ cư này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc những ai đang tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng yên tĩnh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem đất và thương lượng giá tốt nhất!