Đất thổ cư mặt tiền Lý Thường Kiệt, Tân Phú, Đồng Xoài 6m², giá 2.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư mặt tiền Lý Thường Kiệt, Tân Phú, Đồng Xoài 6m², giá 2.9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

2.9 tỷ
6 m² - 483 triệu/m²

Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Lý Thường Kiệt, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài! Đây là một lô đất thổ cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh tiềm năng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, mặt tiền đường lớn
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, phù hợp cho các hoạt động buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách chợ Đồng Xoài chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận, giao thông thuận tiện
  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất thổ cư này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn xây dựng một căn nhà mơ ước trong khu vực phát triển năng động của Đồng Xoài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!