Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất thổ cư mặt đường Lê Lợi, Vinh 123.5m² giá 15.437 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!
Vinh, Nghệ An
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất mặt đường Lê Lợi, Vinh! Với diện tích 123.5m² cùng mặt tiền rộng 5m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 123.5m² (full thổ cư)
- Bố trí: Mặt tiền 5m, đường 45m có vỉa hè thoáng đãng
- Hướng: Tây Nam
- Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, phù hợp cho kinh doanh buôn bán, tạo dòng tiền tốt.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Vinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
- Giao thông thuận lợi với đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác
- Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá trong tương lai
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 15.437 tỷ VND (125 triệu/m², có thương lượng)
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí đắc địa của thành phố Vinh.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.