Đất thổ cư Kim Chung Đông Anh 46m² giá 3.2 tỷ - Ngõ thông ô tô, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Kim Chung Đông Anh 46m² giá 3.2 tỷ - Ngõ thông ô tô, vị trí đắc địa!

3.2 tỷ
46 m² - 70 triệu/m²

Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
46 m²

Chỉ còn một lô đất thổ cư hiếm hoi tại Kim Chung, Đông Anh với giá cực kỳ hấp dẫn! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: Mặt tiền 3.2m, chiều dài 15m, đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng.
  • Đặc điểm: Đường ô tô vào tận nơi, khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Mun trung tâm 100m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • 300m đến Bệnh viện Nhiệt đới Trung Ương, an tâm cho sức khỏe cả gia đình.
  • 500m đến đường TL 23 và KCN Bắc Thăng Long, dễ dàng di chuyển và phát triển kinh doanh.
  • 600m đến cầu Thăng Long, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận.
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như trường học, siêu thị, và các dịch vụ khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những gia đình muốn xây dựng tổ ấm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản sinh lời tại khu vực đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem đất.