Đất thổ cư Khu Quy Hoạch Ngô Quyền Đà Lạt 146m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư Khu Quy Hoạch Ngô Quyền Đà Lạt 146m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

9 tỷ
146 m² - 62 triệu/m²

Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
146 m²

Chính chủ bán gấp lô đất thổ cư tại Khu Quy Hoạch Ngô Quyền, Đà Lạt - cơ hội đầu tư không thể bỏ qua dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146m² (5x29)
  • Bố trí: Đất ở đô thị, đầy đủ pháp lý
  • Đặc điểm: Nằm trong khu dân cư an ninh, đường rộng thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ số 4 chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Không khí trong lành, môi trường sống lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất thổ cư lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại thành phố ngàn hoa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất miễn phí.