Đất thổ cư hẻm 2 ô tô tránh nhau tại Rạch Dừa, 100m² - Giá tốt cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư hẻm 2 ô tô tránh nhau tại Rạch Dừa, 100m² - Giá tốt cho đầu tư!

5.668 tỷ
100 m² - 57 triệu/m²

Phường Rạch Dừa, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
100 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phường Rạch Dừa, thành phố Vũng Tàu! Đây là lô đất thổ cư được cấp sổ hồng chính chủ, nằm ở vị trí hẻm 2 rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Hẻm 2 ô tô tránh nhau, khu vực yên tĩnh, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Rạch Dừa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Vũng Tàu và biển
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận lợi, gần các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.668 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời tại thành phố Vũng Tàu, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để xem đất và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết.