Đất thổ cư đường Thới An 05, Q12, 71.2m² giá 4 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư đường Thới An 05, Q12, 71.2m² giá 4 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

4.x tỷ
71 m² - 56 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
71 m²

Cơ hội sở hữu đất thổ cư chính chủ tại đường Thới An 05, quận 12, với diện tích 71.2m² (4x17,5m) trong khu dân cư đông đúc. Đường hẻm 5m thông thoáng, giao thông thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:71.2m²
  • Bố trí:Đất trồng, phù hợp xây nhà ở hoặc kinh doanh đa ngành nghề
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thiếc, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách cầu vượt Tân Thới Hiệp khoảng 4km, dễ dàng di chuyển
  • Chỉ mất 10 phút để tới Gò Vấp
  • Gần các tuyến đường lớn như Trần Thị Cờ, Lê Văn Khương, Võ Thị Phải, Lê Thị Riêng
  • Gần Chùa Pháp Thạnh, không gian yên tĩnh cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại khu vực đông dân cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để làm việc trực tiếp với chính chủ, cam kết thông tin chính xác và minh bạch.