Đất thổ cư 75m² hẻm nhựa 22 Ngô Quyền, Tây Ninh - Vị trí đẹp gần chợ Long Hải! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 75m² hẻm nhựa 22 Ngô Quyền, Tây Ninh - Vị trí đẹp gần chợ Long Hải!

21.0 tỷ
145 m² - 145 triệu/m²

Phường Long Hoa, Thị xã Hòa Thành, Tây Ninh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
145 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu miếng đất thổ cư tuyệt vời tại hẻm nhựa 22, đường Ngô Quyền, phường Long Hoa, thành phố Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Đất nằm trên trục chính hẻm nhựa rộng rãi, chỉ cách đường lớn 300m, thuận tiện di chuyển và tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m² (5,2m x 28m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, có thể xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, đường quy hoạch 20m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Long Hải, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 145 triệu VND

Phù hợp với ai:

Miếng đất này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an lành nhưng vẫn gần gũi với tiện ích đô thị, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội phát triển tại khu vực đang phát triển mạnh như Tây Ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!