Đất thổ cư 320m² tại Thôn 6, Xã Nam Bình, Đắk Song - Giá 35.2 tỷ, giao thông thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 320m² tại Thôn 6, Xã Nam Bình, Đắk Song - Giá 35.2 tỷ, giao thông thuận lợi!

35.2 tỷ
320 m² - 110 triệu/m²

Xã Nam Bình, Huyện Đắk Song, Tỉnh Đắk Nông

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
320 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Thôn 6, Xã Nam Bình, Huyện Đắk Song, Tỉnh Đắk Nông! Đất thổ cư với diện tích 320m², hướng Đông, rất lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:320m²
  • Bố trí:Đất bằng đẹp, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm:Thổ cư 100%, mặt tiền chính thông tứ hướng, thuận tiện cho việc đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm xã Nam Bình chỉ 1.5km, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích dịch vụ như chợ, trường học và bệnh viện
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:35.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, gia đình tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!