Đất thổ cư 252m² tại Hòa Thành, Tây Ninh - Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, giá 61.6 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 252m² tại Hòa Thành, Tây Ninh - Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, giá 61.6 tỷ!

61.6 tỷ
252 m² - 244 triệu/m²

Phường Long Hoa, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
252 m²

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư và những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng! Đất thổ cư với diện tích 252m² (9x28m) nằm ngay góc 2 mặt tiền, thuận tiện cho việc xây dựng và phát triển. Đường nhựa giáp đất, dễ dàng di chuyển và kết nối với các tuyến đường chính.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 252m²
  • Bố trí: Hình chữ nhật, mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, vị trí đắc địa, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm Hòa Thành chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Được bao quanh bởi nhiều khu dân cư và phát triển mạnh mẽ
  • Thuận tiện giao thông với đường rộng và hệ thống giao thông kết nối tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 61.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho việc đầu tư xây dựng nhà ở, khu dân cư hoặc các dự án thương mại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!