Đất Thổ Cư 160m² tại ĐH Ngân Hàng Hoàng Diệu 2 chỉ 60 triệu/m² - Sẵn sàng xây CHDV! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thổ Cư 160m² tại ĐH Ngân Hàng Hoàng Diệu 2 chỉ 60 triệu/m² - Sẵn sàng xây CHDV!

10.2 tỷ
160 m² - 64 triệu/m²

Linh Trung (Quận Thủ Đức cũ), Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
160 m²

Chủ nhà cần bán gấp lô đất thổ cư 160m² với vị trí đắc địa tại đường Hoàng Diệu 2, phường Linh Trung, thành phố Thủ Đức. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi đầu tư lý tưởng với dòng tiền ổn định từ cho thuê căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 158.6m² (6.08m x 26.16m)
  • Bố trí: Hẻm nhựa rộng 6m, không lộ giới, không quy hoạch
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vức như tờ A4, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc xây dựng căn hộ cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Ngân hàng, Cao đẳng Nghề, chỉ cách 500m
  • Phù hợp cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ, dễ dàng cho thuê với giá cao
  • Khu vực sầm uất, đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Gần chợ, bệnh viện và nhiều tiện ích khác trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê hoặc gia đình tìm kiếm một lô đất để ở lâu dài với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn và xem nhà đất trực tiếp với chính chủ. Hỗ trợ kiểm tra quy hoạch, xây dựng và đăng bộ miễn phí.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội