Đất thổ cư 122m² tại Văn Thượng, Đông Anh - Đường ô tô vào tận nơi, giá chỉ 15.24 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 122m² tại Văn Thượng, Đông Anh - Đường ô tô vào tận nơi, giá chỉ 15.24 tỷ!

15.24 tỷ
122 m² - 125 triệu/m²

Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
122 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất thổ cư lý tưởng tại Văn Thượng, Đông Anh! Với diện tích 122m² và mặt tiền rộng 8m, bất động sản này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền rộng rãi, nở hậu
  • Đặc điểm: Đường trải nhựa, ô tô vào tận nơi, đất đã được quây tường cao thể hiện mốc giới rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Quốc lộ 3, chỉ cách 80m
  • Trường học và chợ chỉ vài bước chân, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Khu đấu giá nằm ngay sát đường Quốc lộ 3
  • Cách cầu Tứ Liên, Cầu Nhật Tân, cầu Đông Trù khoảng 2km, dễ dàng di chuyển vào trung tâm
  • Khu vực đông dân cư, an sinh xã hội tốt với nhiều tiện ích đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.240 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này!