Đất thổ cư 122.5m² tại xã Giao Tân, giá 100 tỷ - Gần khu dân cư tiện lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 122.5m² tại xã Giao Tân, giá 100 tỷ - Gần khu dân cư tiện lợi!

100 tỷ
122 m² - 820 triệu/m²

Xã Giao Tân, Huyện Giao Thủy, Tỉnh Nam Định

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
122 m²

Chào mừng các nhà đầu tư đến với cơ hội sở hữu lô đất thổ cư lý tưởng tại xã Giao Tân, huyện Giao Thủy, tỉnh Nam Định! Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, sâu 24m
  • Đặc điểm: 50m đất thổ cư, đường nhựa trước đất rộng 7m, view sông thoáng mát, hướng Đông Nam, không lỗi phong thủy, không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư Giao Tân, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Cách các trung tâm tiện ích chỉ vài phút di chuyển
  • Đường nhựa liên thông dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Không khí trong lành, môi trường sống yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 100 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình mong muốn an cư hoặc những ai tìm kiếm một nơi để phát triển kinh doanh lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này!