Đất thổ cư 115 Ba Cu, Vũng Tàu 238m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền hai hướng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 115 Ba Cu, Vũng Tàu 238m² giá 12.5 tỷ - Mặt tiền hai hướng

12.5 tỷ
238 m² - 53 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
238 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư bất động sản tuyệt vời tại Vũng Tàu! Đất thổ cư 100% với diện tích 238m², mặt tiền rộng 10m, tọa lạc tại số 115 đường Ba Cu, phường 1, thành phố Vũng Tàu, đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 238m²
  • Bố trí: Đất thổ cư hai mặt tiền, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ 1km, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và vui chơi.
  • Gần chợ và các trung tâm mua sắm như Vincom Plaza, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng.
  • Trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng trong bán kính 1km, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Đất thổ cư lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời lâu dài tại khu vực du lịch nổi tiếng Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội