Đất thổ cư 10m² tại Thị trấn M'Đrắk giá chỉ 524 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất thổ cư 10m² tại Thị trấn M'Đrắk giá chỉ 524 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

524 triệu
10 m² - 52 triệu/m²

Thị trấn M'Đrắk, Huyện M'Đrắk, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
10 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất thổ cư 10m² tại Thị trấn M'Đrắk, Huyện M'Đrắk, tỉnh Đắk Lắk. Lô đất có mặt tiền đường ô tô, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10m²
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, đường ô tô tận nơi, cách đường bê tông chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ M'Đrắk, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THPT M'Đrắk khoảng 1km, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách bệnh viện Đa khoa M'Đrắk 1,5km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Gần các khu vui chơi giải trí, tạo không gian sống thoải mái cho bạn và gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 524 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực tiềm năng của Thị trấn M'Đrắk.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!