Đất Thạnh Lộc Quận 12 - 2 mặt tiền 5,26x30m, GPXD 5 Tầng - Giá chỉ từ 4,29 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thạnh Lộc Quận 12 - 2 mặt tiền 5,26x30m, GPXD 5 Tầng - Giá chỉ từ 4,29 tỷ!

4.29 tỷ
78.9 m² - 54 triệu/m²

Thạnh Lộc, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Quận 12! Đây là một lô đất với vị trí đắc địa, 2 mặt tiền trước và sau, lý tưởng cho việc xây dựng và kinh doanh. Với diện tích 5,26x30m, đã được tách riêng thành 2 sổ 5,26x15m, bất động sản này sẽ mang lại cho bạn sự linh hoạt trong kế hoạch phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78.9m²
  • Bố trí: Đã có Giấy phép xây dựng (GPXD) cho công trình 5 tầng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng.
  • Đặc điểm: Lô đất nằm trên mặt tiền đường Thạnh Lộc 29 và mặt tiền thông TL41, thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Lộc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học và bệnh viện không xa, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,29 tỷ VND cho lô mặt tiền TL41 và 4,49 tỷ VND cho lô mặt tiền TL29. Giá còn thương lượng nhẹ cho những ai mua cả 2 lô!

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển mạnh mẽ tại Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem đất miễn phí và làm việc trực tiếp với chủ nhà.