Đất TĐC Phường 10 Vũng Tàu 79.2m² giá 7.1 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất TĐC Phường 10 Vũng Tàu 79.2m² giá 7.1 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng ngay!

7.1 tỷ
79 m² - 90 triệu/m²

10, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Chính chủ cần bán gấp lô đất TĐC tại Phường 10, Vũng Tàu với diện tích 79.2m² (4,5 x 17,6), thổ cư 100%. Đây là cơ hội lý tưởng để bạn sở hữu một mảnh đất với pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng, thuận tiện cho việc xây dựng ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.2m²
  • Bố trí: Cấp phép xây dựng 4 tầng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, đường rộng 13m có vỉa hè, lỗi nhẹ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 10, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Vũng Tàu chỉ khoảng 2km, dễ dàng tận hưởng không khí biển
  • Hệ thống trường học các cấp, phục vụ tốt cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các cơ sở y tế, bệnh viện đảm bảo sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.1 tỷ VND (còn thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở lâu dài tại Vũng Tàu, tận hưởng không khí trong lành và tiện nghi của thành phố biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp xem đất!