Đất TĐC mặt đường Lê Thánh Tông, An Dương, 70m² giá 12 tỷ - Lô duy nhất còn lại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất TĐC mặt đường Lê Thánh Tông, An Dương, 70m² giá 12 tỷ - Lô duy nhất còn lại!

12 tỷ
70 m² - 171 triệu/m²

An Dương, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
70 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất TĐC mặt đường Lê Thánh Tông, An Dương. Đây là lô duy nhất còn lại với giá cả cực kỳ hấp dẫn, chỉ 12 tỷ VND! Hãy tự tay thiết kế ngôi nhà trong mơ của bạn ngay tại vị trí đắc địa này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Ngang 5m, dễ dàng thiết kế và xây dựng theo ý thích
  • Đặc điểm: Nằm cạnh dự án tổng kho 3 Lạc Viên, gần các dãy Shophouse và 10 tòa chung cư, thuận tiện cho việc buôn bán, kinh doanh tất cả các mặt hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trung tâm, xung quanh là các dự án lớn, tạo cơ hội kinh doanh phát triển mạnh mẽ
  • Gần cầu Hoàng Gia, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực trong thành phố
  • Các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, trường học nằm trong bán kính gần
  • Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh khác nhau, từ bán lẻ đến văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình có nhu cầu xây dựng ngôi nhà mơ ước trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội