Đất Tây Hồ 208m², Mặt tiền 11m, giá 48 tỷ - Đầu tư lý tưởng cho thuê căn hộ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Tây Hồ 208m², Mặt tiền 11m, giá 48 tỷ - Đầu tư lý tưởng cho thuê căn hộ

48 tỷ
208 m² - 231 triệu/m²

Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
208 m²

Cơ hội sở hữu lô đất thổ cư đắc địa tại phường Quảng An, Tây Hồ! Với diện tích 208m² và mặt tiền rộng 11m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm đầu tư sinh lời thông qua việc xây dựng căn hộ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 208m²
  • Bố trí: Mặt tiền 11m, thuận tiện cho việc xây dựng và khai thác sử dụng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, chính chủ, sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các phố lớn như Đặng Thai Mai, Tây Hồ, Xuân Diệu, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, tiềm năng cho thuê cao
  • Gần các tiện ích như siêu thị, nhà hàng và quán cà phê, phục vụ nhu cầu cư dân
  • Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp cho gia đình
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường nội bộ và kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê, hoặc gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!