Đất tặng nhà Bồ Xuyên 47.2m² - Ô tô tránh, giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tặng nhà Bồ Xuyên 47.2m² - Ô tô tránh, giá tốt hiếm có!

3 tỷ
47 m² - 64 triệu/m²

Phường Bồ Xuyên, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Cơ hội vàng sở hữu Đất tặng nhà lô góc độc đáo tại trung tâm Phường Bồ Xuyên, TP Thái Bình, với diện tích 47.2m² và tiềm năng sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47.2m²
  • Bố trí:Lô góc thông thoáng, hiện có nhà trên đất, đường rộng 2 ô tô tránh nhau, thông các ngả.
  • Đặc điểm:Hướng Tây Bắc mát mẻ, vị trí đắc địa ngay trung tâm, pháp lý sổ đỏ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bóng Bồ Xuyên, thuận tiện cho các hoạt động thể thao, rèn luyện sức khỏe.
  • Chỉ 5-10 phút di chuyển đến Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thái Bình, đảm bảo an tâm về y tế.
  • Hệ thống trường học các cấp (Tiểu học Bồ Xuyên, THCS Bồ Xuyên, THPT Chuyên Thái Bình) trong bán kính gần, tiện lợi cho con em đi học.
  • Gần Chợ Bồ Xuyên, siêu thị Vincom Plaza Thái Bình, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Đường lớn ô tô tránh thông các ngả, giao thông thuận tiện đi lại và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn an cư lâu dài tại khu vực trung tâm, những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao, hoặc chủ kinh doanh muốn tìm mặt bằng thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch!