Đất tặng nhà 3 tầng quận Đống Đa 124m² giá 38.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tặng nhà 3 tầng quận Đống Đa 124m² giá 38.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

38.5 tỷ
124 m² - 310 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
124 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực trung tâm quận Đống Đa! Bán đất tặng nhà 3 tầng, mặt tiền quyền lực, nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:124m²
  • Bố trí:Tầng 1: Phòng khách, bếp, gara ô tô, WC; Tầng 2: 2 phòng ngủ rộng, WC; Tầng 3: 1 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi, WC.
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 8.3m, ngõ ô tô tránh, vỉa hè thoáng đãng, thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Hoàng Cầu, không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến công viên 1/6, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực như Xã Đàn, Thái Hà, Ô Chợ Dừa.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, lý tưởng để sinh sống và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:38.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh tiềm năng, hoặc gia đình muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!