Đất tặng nhà 3 tầng Di Trạch 143m² giá 16 tỷ - Tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tặng nhà 3 tầng Di Trạch 143m² giá 16 tỷ - Tiềm năng tăng giá

16 tỷ
143 m² - 112 triệu/m²

Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
143 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu lô đất 2 mặt thoáng tặng kèm nhà 3 tầng tại Di Trạch, Hoài Đức, vị trí gần Tây Tựu, Tây Thăng Long và tuyến Metro Nhổn với mức giá chỉ 16 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:143m²
  • Bố trí:Đất 2 mặt thoáng, tặng kèm nhà 3 tầng xây sẵn, phù hợp vừa ở vừa cho thuê hoặc kinh doanh nhỏ.
  • Đặc điểm:Vị trí gần khu dịch vụ Tây Tựu, trục Tây Thăng Long và tuyến Metro Nhổn, mặt bằng vuông vắn, tiềm năng tăng giá tốt, chủ thiện chí bán để chia thừa kế.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dịch vụ Tây Tựu với nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ thiết yếu phục vụ sinh hoạt hàng ngày.
  • Kết nối nhanh với trục đường Tây Thăng Long, thuận lợi di chuyển vào trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận.
  • Dễ dàng tiếp cận tuyến Metro Nhổn, giúp rút ngắn thời gian di chuyển đến các quận nội thành.
  • Khu vực Hoài Đức đang phát triển mạnh về hạ tầng, xung quanh có chợ, trường học và nhiều tiện ích đô thị, phù hợp an cư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp với gia đình muốn có không gian ở rộng rãi, sẵn nhà 3 tầng để vào ở ngay, đồng thời cũng rất thích hợp cho nhà đầu tư tìm sản phẩm đất gần metro, tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà thiện chí.