Đất Tặng Nhà 1 Tầng tại Võ Chí Công, Hòa Xuân 277m² chỉ 24.5 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Tặng Nhà 1 Tầng tại Võ Chí Công, Hòa Xuân 277m² chỉ 24.5 tỷ - Vị trí đắc địa!

24.5 tỷ
277 m² - 88 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
277 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng với nhà 1 tầng tại khu vực Hòa Xuân, Đà Nẵng! Với diện tích rộng 277m² (15x18,5), đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và đầu tư tại thành phố đáng sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 277m²
  • Bố trí: Nhà 1 tầng, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Nằm trên đường Võ Chí Công, giao thông thuận lợi với đường 2 chiều rộng 33m và vỉa hè 8m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Nguyễn Tri Phương, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Cách các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi xe.
  • Khu vực phát triển mạnh, thích hợp cho đầu tư lâu dài.
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem đất và làm việc trực tiếp với chính chủ.