Đất tặng kho Lê Hồng Phong Dĩ An 324m² - Giảm 2 tỷ, vị trí vàng kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tặng kho Lê Hồng Phong Dĩ An 324m² - Giảm 2 tỷ, vị trí vàng kinh doanh!

18 tỷ
324 m² - 56 triệu/m²

Thành Phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

2 tháng trước
Loại
Bán kho, nhà xưởng
Diện tích
324 m²

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái! Đất tặng kho mặt tiền Lê Hồng Phong, Dĩ An đang chờ đón chủ nhân mới với mức giảm giá cực sốc 2 tỷ đồng. Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh vượt trội, cùng dòng tiền ổn định hàng tháng – đây chính là tài sản bạn đang tìm kiếm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:324m²
  • Bố trí:Mặt tiền đường lớn, có sẵn nhà kho kiên cố, phù hợp đa dạng mô hình kinh doanh hoặc tiếp tục cho thuê.
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 180m², ngang 10m lý tưởng, mặt tiền đường xe container ra vào thoải mái. Vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất, đang có hợp đồng cho thuê 15 triệu/tháng, mang lại dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Thuận tiện di chuyển đến Quốc lộ 1K và Quốc lộ 1A, kết nối nhanh chóng các tỉnh lân cận và TP.HCM.
  • Gần các khu công nghiệp lớn như KCN Sóng Thần, KCN VSIP 1, thuận lợi cho hoạt động kho bãi, vận chuyển hàng hóa.
  • Cách chợ Dĩ An chỉ khoảng 5 phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm, sinh hoạt hàng ngày.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS, THPT Dĩ An), phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa Dĩ An, đảm bảo an tâm về y tế.
  • Gần các trung tâm thương mại, siêu thị lớn như Go! Dĩ An, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:18 tỷ VND (giảm sâu 2 tỷ so với giá gốc, cơ hội hiếm có!)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội. Đặc biệt phù hợp với doanh nghiệp cần mặt bằng kinh doanh, kho bãi hoặc muốn mở rộng quy mô tại khu vực Dĩ An sầm uất.