Đất tái định cư Trâu Quỳ, Gia Lâm 123m² giá 16.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tái định cư Trâu Quỳ, Gia Lâm 123m² giá 16.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16.999 tỷ
123 m² - 138 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
123 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất tái định cư tại Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 123m² và mặt tiền 6m, lô đất này nằm trên đường trục chính, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, sâu 20m
  • Đặc điểm: Đường trục chính, vỉa hè rộng rãi, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách hồ điều hòa và công viên trung tâm Gia Lâm khoảng 1,5 phút đi bộ
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ truyền thống
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!