Đất tái định cư Trâu Quỳ 98m² giá 17.64 tỷ - Tiềm năng đầu tư vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tái định cư Trâu Quỳ 98m² giá 17.64 tỷ - Tiềm năng đầu tư vượt trội!

17.64 tỷ
98 m² - 180 triệu/m²

Trâu Quỳ, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
98 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất 98m² tại khu tái định cư Trâu Quỳ, quận Long Biên. Lô đất này không chỉ có mặt tiền rộng 6,52m mà còn nằm ngay gần phố Nguyễn Mậu Tài, mang lại tiềm năng phát triển bền vững cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6,52m, đường rộng 13m
  • Đặc điểm: Hướng Đông, sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, tạo không gian sống trong lành, thoáng mát
  • Cách các dự án lớn như TQ5 và Eurowindow chỉ vài bước chân
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường Nguyễn Thời Trung, Long Biên, Ngô Xuân Quảng
  • Phù hợp để làm trụ sở công ty, với nhiều chỗ để xe thoải mái
  • Gần các tiện ích dịch vụ: trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.64 tỷ VND (180 triệu/m², có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ thích hợp cho các nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp đang tìm kiếm vị trí đắc địa để đặt trụ sở, cũng như những ai muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem đất miễn phí và nắm bắt cơ hội đầu tư này!