Đất Tái Định Cư Hà Lầm LK4 Ô 06 78,3m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Tái Định Cư Hà Lầm LK4 Ô 06 78,3m² giá 4 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả!

4 tỷ
78 m² - 51 triệu/m²

Phường Hà Lầm, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Bán đất tái định cư LK4 ô 06 (ô góc) tại phường Hà Lầm, Hạ Long, Quảng Ninh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78,3m²
  • Bố trí: Đất ô góc, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên, không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Hà Lầm chỉ 500m
  • Cách chợ Hà Lầm 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hạ Long qua các tuyến đường lớn
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, tận dụng vị trí đắc địa tại Hạ Long.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất tại khu vực phát triển sôi động này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!