Đất Tái định cư Bắc sông Cấm, Thủy Nguyên, 60m² - Giá chỉ 3.27 tỷ, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Tái định cư Bắc sông Cấm, Thủy Nguyên, 60m² - Giá chỉ 3.27 tỷ, vị trí đẹp!

3.27 tỷ
60 m² - 55 triệu/m²

Phường Dương Quan, Thành phố Thuỷ Nguyên, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
60 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Tái định cư Bắc sông Cấm, Thủy Nguyên! Với vị trí đắc địa, lô đất này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Ngang 4m, đường 7m, vỉa hè 3m, khe kỹ thuật đằng sau 2m
  • Đặc điểm: Hướng Nam, không lỗi lầm, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính mới, thuận tiện cho công việc
  • Cách trường học và chợ chỉ 500m, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Không khí trong lành, môi trường sống lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các cá nhân đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục!