Đất sẵn nhà 3 tầng mặt tiền đường Chính Hữu, Đà Nẵng - Giá chỉ 55 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất sẵn nhà 3 tầng mặt tiền đường Chính Hữu, Đà Nẵng - Giá chỉ 55 tỷ!

55 tỷ
310 m² - 177 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
310 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng! Đất sẵn nhà 3 tầng mặt tiền đường Chính Hữu, nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển dự án.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:310m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, gồm 38 căn hộ theo bản vẽ thiết kế
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng trên 10m, tặng bản vẽ và giấy phép xây dựng 9 tầng với hồ bơi sân thượng và 1 hầm để xe

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ 300m, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và du lịch
  • Trục Chính Hữu thông thẳng ra Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cà phê và hệ thống trường học
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá trong tương lai gần

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:55 tỷ VND (thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn phát triển dự án căn hộ cho thuê hoặc khách sạn tại vị trí trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá cả trực tiếp!