Đất RSX 6.1ha Ninh Bình - Ninh Hòa giá 3.355 tỷ - Sổ hồng sẵn
Xã Ninh Bình, Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
Cơ hội đầu tư đất RSX diện tích lớn 6.1ha tại vị trí đắc địa Ninh Bình, Ninh Hòa với mức giá hấp dẫn chỉ 550 triệu/ha. Đất bằng phẳng, sổ hồng chính chủ, quy hoạch CLN rõ ràng, sẵn sàng triển khai dự án ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 61.275m² (6.1ha)
- Bố trí: Đất bằng phẳng, mặt tiền đường rộng rãi, thuận tiện giao thông
- Đặc điểm: Đất RSX quy hoạch CLN, sổ hồng hiện thị đường, pháp lý rõ ràng, thích hợp đầu tư dài hạn hoặc phát triển dự án nông nghiệp công nghệ cao
Tiện ích xung quanh:
- Gần trung tâm Thị xã Ninh Hòa, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố
- Khu vực có hệ thống đường giao thông kết nối tốt với Quốc lộ 1A
- Gần các khu công nghiệp và cụm công nghiệp tại Ninh Hòa
- Thuận lợi phát triển nông nghiệp với nguồn nước dồi dào
- Khu vực đang phát triển với nhiều dự án hạ tầng mới
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 3.355 tỷ (550 triệu/ha)
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư tìm kiếm đất diện tích lớn để phát triển dự án nông nghiệp công nghệ cao, trang trại sinh thái, hoặc đầu tư dài hạn chờ quy hoạch. Giá F0 từ chính chủ, tiềm năng tăng giá cao khi khu vực phát triển.
Liên hệ:
Đất RSX diện tích lớn, giá đầu tư hấp dẫn, pháp lý minh bạch - Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!