Đất rộng 8700m² mặt Quốc lộ 32 giá 520 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất rộng 8700m² mặt Quốc lộ 32 giá 520 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

520 tỷ
8700 m² - 60 triệu/m²

Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
8700 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Hoài Đức, Hà Nội! Với diện tích lên đến 8700m² và mặt tiền rộng 340m, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án thương mại hoặc xây dựng tổ hợp đa năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 8700m²
  • Số tầng: 2 tầng, thông sàn
  • Đặc điểm: Bao gồm nhà điều hành, nhà xưởng, kho và khu vực để xe. Vị trí 2 mặt tiền, mặt đường Quốc lộ 32 và mặt vành đai 4, đường rộng 70m, vỉa hè rộng, thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm Hoài Đức chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận nội thành Hà Nội
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, trường học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 520 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án thương mại như trung tâm thương mại, văn phòng cho thuê, khách sạn, nhà hàng, showroom hoặc khu đô thị mini.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp. Chúng tôi cam kết mang đến dịch vụ chuyên nghiệp và hỗ trợ tận tình!