Đất Phượng Nghĩa, Chương Mỹ 162m² 9.72 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Phượng Nghĩa, Chương Mỹ 162m² 9.72 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

9.72 tỷ
162 m² - 60 triệu/m²

Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
162 m²

Mảnh đất tặng nhà cấp 4 tại thôn Phượng Nghĩa, xã Phụng Châu, Chương Mỹ mang đến cơ hội an cư và đầu tư với pháp lý sạch, vị trí thuận tiện, giao dịch nhanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:162m²
  • Bố trí:Lô đất kèm nhà cấp 4, mặt bằng dễ sử dụng, phù hợp ở ngay hoặc cho thuê
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao thông thuận tiện, tiềm năng khai thác tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ khu vực Phụng Châu, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hằng ngày
  • Gần trường đại học thể dục thể thao, phù hợp nhu cầu ở kết hợp khai thác cho thuê
  • Khu dân cư hiện hữu, môi trường sống ổn định và dễ hòa nhập
  • Di chuyển thuận lợi về trung tâm Chương Mỹ và các trục giao thông lân cận
  • Xung quanh có đầy đủ tiện ích thiết yếu như trường học, hàng quán và dịch vụ dân sinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.72 tỷ, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình muốn mua đất có nhà sẵn để ở ngay, nhà đầu tư tìm sản phẩm pháp lý sạch, hoặc khách cần giữ tài sản dài hạn tại khu vực có tiềm năng.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất đẹp này, liên hệ ngay để xem thực tế, kiểm tra pháp lý và chốt giao dịch nhanh trước khi có khách khác giữ chỗ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam