Đất Phường 7 Vũng Tàu 99m² giá 7.2 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Phường 7 Vũng Tàu 99m² giá 7.2 tỷ - Sổ hồng chính chủ

7.2 tỷ
99 m² - 73 triệu/m²

Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
99 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vuông vức tại khu cán bộ dân trí cao Phường 7, TP. Vũng Tàu, mang lại tiềm năng sinh lời kép từ dòng tiền cho thuê sẵn có và giá trị gia tăng bất động sản bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99,2m² (ngang 4,7m x dài 21m)
  • Bố trí: Đất thổ cư 100%, hiện đang có dãy trọ đang cho thuê thu nhập ổn định hàng tháng
  • Đặc điểm: Đường hẻm xe hơi bàn cờ rộng rãi, thông thoáng, hướng Tây Tứ Trạch, thuộc khu cán bộ cực kỳ yên tĩnh và an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Nguyễn Tri Phương chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần Trường THCS Nguyễn An Ninh và Trường Tiểu học Trương Công Định trong bán kính 1km
  • Dễ dàng di chuyển ra công viên Bãi Trước và bờ biển chỉ với 5-7 phút đi xe
  • Gần các trục đường huyết mạch như Lê Lợi, Nguyễn An Ninh, thuận tiện giao thương
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ y tế chất lượng cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn giữ tiền với dòng tiền sẵn có từ dãy trọ, hoặc gia đình muốn xây dựng biệt thự phố trong môi trường sống văn minh, yên tĩnh tại trung tâm thành phố biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư an toàn và hiệu quả này. Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem đất thực tế và làm việc trực tiếp về giá cả!