Đất Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu 1979m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu 1979m² - Tiềm năng đầu tư vượt trội!

296.9 tỷ
1979 m² - 150 triệu/m²

Xã Phước Tân, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1979 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất có tiềm năng đầu tư lớn tại Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu. Với diện tích 1979m², hướng Tây và pháp lý rõ ràng (sổ hồng), đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn phát triển dự án hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1979m²
  • Bố trí: 30m x 63m
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, hướng Tây, thích hợp cho đầu tư, phân lô tách thửa hoặc làm View.

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện trên mặt đường nhựa rộng lớn
  • Khu dân cư đông đúc, sôi động
  • Gần tỉnh lộ 328 mới, chỉ cách 250m
  • Giáp thị trấn Phước Bửu, dễ dàng tiếp cận các tiện ích
  • Chỉ cách biển Hồ Tràm 9km, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ, cũng như dành cho những gia đình muốn xây dựng một tổ ấm gần biển Hồ Tràm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!