Đất Phú Thượng Tây Hồ 170m² giá 35.5 tỷ - Mặt tiền rộng, ô tô quay đầu! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Phú Thượng Tây Hồ 170m² giá 35.5 tỷ - Mặt tiền rộng, ô tô quay đầu!

35.5 tỷ
170 m² - 209 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
170 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Phú Thượng, Tây Hồ! Với diện tích 170m², mặt tiền hơn 7m nở hậu, đất giúp bạn dễ dàng xây dựng và bố trí không gian sống lý tưởng. Đặc biệt, ô tô có thể quay đầu ngay trước nhà, rất thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, nở hậu
  • Đặc điểm: Ô tô quay đầu, vị trí đẹp, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ciputra, khu đô thị hiện đại và sầm uất
  • Cách trường cấp 1, 2, 3 chỉ vài phút đi bộ
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố Hà Nội
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, chợ, và công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển sẽ mang lại giá trị tăng cao cho bất động sản của bạn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi cam kết thông tin chính xác và minh bạch, giúp bạn có quyết định đúng đắn nhất.