Đất phố Tân Khai, Quận Hoàng Mai, 144m² giá 19.728 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phố Tân Khai, Quận Hoàng Mai, 144m² giá 19.728 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

19.728 tỷ
144 m² - 137 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
144 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phố Tân Khai! Đây là lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 144m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6,6m, khổ đất đẹp, cực hiếm
  • Đặc điểm: Vị trí nằm trong khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao, phù hợp xây nhà trọ, căn hộ dịch vụ hoặc phòng cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Tân Mai chỉ 700m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Các tiện ích dịch vụ như ngân hàng, y tế, nhà hàng trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.728 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn giữ tiền lâu dài và tối ưu hóa lợi nhuận từ bất động sản, cũng như cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem đất thực tế và chốt nhanh!