Đất phố Ngọc Thụy, Long Biên 33m² giá 5.25 tỷ - Mặt tiền rộng, giao thông thuận tiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phố Ngọc Thụy, Long Biên 33m² giá 5.25 tỷ - Mặt tiền rộng, giao thông thuận tiện!

5.25 tỷ
33 m² - 159 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
33 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp tại phố Ngọc Thụy, quận Long Biên, Hà Nội! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Khổ đất đẹp, mặt tiền rộng, có nhà 2 tầng
  • Đặc điểm: Vị trí trong ngõ rộng, xe ba gác vào được, thuận tiện giao thông, gần trường học các cấp, chợ Ngọc Thụy, công viên, và các tuyến phố lớn như Hồng Tiến, Ngọc Lâm, Nguyễn Văn Cừ, Nguyễn Sơn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ngọc Thụy, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Bồ Đề chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần công viên Bồ Đề, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho những nhà đầu tư muốn xây dựng căn nhà mới, khách hàng có nhu cầu cho thuê hoặc đơn giản là để dành với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.