Đất phân lô Thạch Bàn Long Biên 46m² giá 8.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, mặt ngõ ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất phân lô Thạch Bàn Long Biên 46m² giá 8.6 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, mặt ngõ ô tô tránh!

8.6 tỷ
46 m² - 187 triệu/m²

Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất phân lô đấu giá tại Thạch Bàn, Long Biên! Đây là một vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: Đất phân lô, mặt ngõ rộng, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, giá trị gia tăng cao trong tương lai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và THCS Thạch Bàn, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Thạch Bàn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Long Biên, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm riêng, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai với vị trí đẹp và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ và làm việc trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội